Tất cả sản phẩm
-
Máy chế biến cao su
-
máy trộn cao su
-
Dây chuyền sản xuất bột cao su
-
máy nhào cao su
-
Máy trộn cao su Banbury
-
máy ép lưu hóa cao su
-
Dây chuyền tấm cao su tái chế
-
Dây chuyền tái chế nhựa
-
máy làm bóng tennis
-
Máy mài cao su
-
Máy làm mát cao su hàng loạt
-
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su
-
Máy lịch cao su
-
Máy đùn trục vít đôi
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động hình tròn
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động
Kewords [ rubber process machine ] trận đấu 260 Các sản phẩm.
Máy ép lưu hóa cao su gạch sân chơi Máy ép gạch cao su 1100x1100mm
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Máy ép nhiệt cao su 100T 5.5KW Máy ép lưu hóa ngói cao su
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Loại máy: | Tấm lưu hóa báo chí |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy làm đế cao su 63T Máy ép lưu hóa CE ISO
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
Máy tạo hạt nhựa tái chế 160KW 380V 60HZ Giai đoạn đôi
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ |
|---|---|
| Loại máy lốp: | Máy làm lốp khác |
| Vôn: | 380V 60hZ |
Dây chuyền sản xuất viên nén cao su phế liệu nhựa 110L 160KW
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
110L 55kw Granulator Pellet PP PE PVC Film Máy tái chế nhựa Pet
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Máy làm bóng tennis cao su Máy ép lưu hóa tấm 5,5 Kw
| Tình trạng: | Mới mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Không có sẵn |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Không có sẵn |
Máy hủy lốp cao su 7.5Kw Dây chuyền sản xuất bột cao su ISO CE
| Vôn: | 415V, 50HZ, tùy chỉnh, theo yêu cầu |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | Một năm |
Dây chuyền tái chế lốp xe cao su 415V 50HZ LP800 Dây chuyền tái chế lốp xe thải
| Vôn: | 415V, 50HZ, tùy chỉnh, theo yêu cầu |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | Một năm |
Máy làm bóng tennis 7.5Kw Thiết bị lưu hóa cao su
| Tình trạng: | Mới mới |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Không có sẵn |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Bình chịu áp lực |

