Tất cả sản phẩm
-
Máy chế biến cao su
-
máy trộn cao su
-
Dây chuyền sản xuất bột cao su
-
máy nhào cao su
-
Máy trộn cao su Banbury
-
máy ép lưu hóa cao su
-
Dây chuyền tấm cao su tái chế
-
Dây chuyền tái chế nhựa
-
máy làm bóng tennis
-
Máy mài cao su
-
Máy làm mát cao su hàng loạt
-
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su
-
Máy lịch cao su
-
Máy đùn trục vít đôi
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động hình tròn
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động
Kewords [ rubber process machine ] trận đấu 260 Các sản phẩm.
Máy xử lý cao su Kneader cao su XN75 75l cho cao su tái chế
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Công suất trộn (L): | 75 lít |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Bánh răng |
Máy xay cao su 55L Máy trộn cao su Máy trộn cao su
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| Công suất trộn (L): | 55L |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
X ((S) N55 Máy trộn cao su Máy trộn máy trộn cao su
| Điều kiện: | mới |
|---|---|
| Công suất trộn (L): | 55L |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy làm bóng cao su CE Máy ép cao su lưu hóa
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, Bánh răng, Bơm |
Thu hồi máy tấm cao su Máy gia công cao su Devulnizer
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Vòng bi, Hộp số, Động cơ |
| Năm: | 2023 |
2 Máy trộn cán hở Máy gia công cao su tổng hợp XK560
| Đường kính cuộn (mm): | 560 mm |
|---|---|
| Tốc độ quay của cuộn trước (rpm): | 27,72 vòng / phút |
| Chiều dài cuộn (mm): | 1530mm |
Máy trộn cao su Banbury 110 lít Máy trộn hàng loạt bên trong Máy xử lý cao su
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
| Tổng công suất (L): | 110 lít |
Máy ép lưu hóa cao su 5,5KW Máy xử lý cao su Điều khiển PLC
| Tình trạng: | Mới mới |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Không có sẵn |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Bình chịu áp lực |
XK360 Máy gia công cao su hai cuộn loại mở ba pha
| Đường kính cuộn (mm): | 360mm |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Thiết bị tái chế nhựa 160KW 110L Máy xử lý cao su
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới |

