Tất cả sản phẩm
-
Máy chế biến cao su
-
máy trộn cao su
-
Dây chuyền sản xuất bột cao su
-
máy nhào cao su
-
Máy trộn cao su Banbury
-
máy ép lưu hóa cao su
-
Dây chuyền tấm cao su tái chế
-
Dây chuyền tái chế nhựa
-
máy làm bóng tennis
-
Máy mài cao su
-
Máy làm mát cao su hàng loạt
-
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su
-
Máy lịch cao su
-
Máy đùn trục vít đôi
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động hình tròn
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động
Kewords [ rubber process machine ] trận đấu 260 Các sản phẩm.
Máy trộn cao su XK560 560mm Dia Thiết bị trộn cao su
| Đường kính cuộn (mm): | 560mm |
|---|---|
| Chiều dài cuộn (mm): | 1530mm |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Vòng bi, Động cơ, hộp đựng |
Máy trộn cao su 110kw 22 inch Máy trộn cao su silicone Phay
| Đường kính cuộn (mm): | 560 mm |
|---|---|
| Chiều dài cuộn (mm): | 1530mm |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Vòng bi, Động cơ, hộp đựng |
Máy trộn cao su Banbury ISO CE XM110 Máy trộn bên trong 280L
| Tổng công suất (L): | 110L |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ |
| Vôn: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
Máy trộn hỗn hợp Banbury cao su tái chế 110L Máy trộn nội bộ
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
|---|---|
| Tổng công suất (L): | 110L |
| Vôn: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
Cao su nhào Máy trộn Banbury Máy trộn cao su bên trong Máy Kneader
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
| Tổng công suất (L): | 110 lít |
Máy trộn nội bộ Kneader phân tán cao su 140 lít cho cao su
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
| Tổng công suất (L): | 140 lít |
Máy trộn cao su bên trong 110L 140L Máy trộn cao su Banbury Kneader
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
|---|---|
| Tổng công suất (L): | 110 lít |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ |
Máy nghiền lốp phế liệu 60KW Máy nghiền lốp hoàn toàn tự động
| Vôn: | 415V, 50HZ, tùy chỉnh, theo yêu cầu |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | Một năm |
Máy Kneader 110L Banbury để trộn cao su Máy trộn Kneader Cao su
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
| Tổng công suất (L): | 110L |
Máy trộn Banbury Kneader Máy trộn nội bộ cao su Banbury
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Thời gian hàng loạt (lần / giờ): | 10 lần/giờ |
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |

