Tất cả sản phẩm
-
Máy chế biến cao su
-
máy trộn cao su
-
Dây chuyền sản xuất bột cao su
-
máy nhào cao su
-
Máy trộn cao su Banbury
-
máy ép lưu hóa cao su
-
Dây chuyền tấm cao su tái chế
-
Dây chuyền tái chế nhựa
-
máy làm bóng tennis
-
Máy mài cao su
-
Máy làm mát cao su hàng loạt
-
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su
-
Máy lịch cao su
-
Máy đùn trục vít đôi
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động hình tròn
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động
Kewords [ rubber process machine ] trận đấu 260 Các sản phẩm.
Dây chuyền sản xuất cao su Devulcanizer cao su tái chế XKJ480
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Vòng bi, Hộp số, Động cơ |
Máy làm tấm cao su tái chế 55Kw Máy nghiền bột cao su
| Kiểu: | lưu hóa |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Dây chuyền sản xuất điều khiển PLC máy cao su tái chế XKJ 450
| Kiểu: | NHẬN |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Máy trộn hai trục 90 Kw 22 inch cho tấm cao su
| Đường kính cuộn (mm): | 560 mm |
|---|---|
| Tốc độ quay của cuộn trước (rpm): | 27,72 vòng / phút |
| Chiều dài cuộn (mm): | 1530mm |
Máy mài lốp cao su 22KW Máy nghiền bột lốp phế liệu 40-60kg / H
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Vòng bi, Động cơ |
| Loại máy lốp: | Máy tái chế lốp xe |
Máy trộn cao su mở XK560 Máy trộn cao su 90KW
| Đường kính cuộn (mm): | 560 mm |
|---|---|
| Chiều dài cuộn (mm): | 1500mm |
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
Máy làm dép cao su 2.2KW Máy ép thủy lực cao su lưu hóa
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Máy làm bóng tennis báo chí lưu hóa cao su cảm ứng PLC Touch
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy trộn phân tán 55KW Máy Banbury trộn cao su 75L
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Công suất trộn (L): | 75 lít |
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
Máy phân tán cao su nhựa 325L Độ chính xác cao
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Bánh răng |
|---|---|
| chế độ cho ăn: | Đằng trước |
| Vôn: | tùy chỉnh |

