Tất cả sản phẩm
-
Máy chế biến cao su
-
máy trộn cao su
-
Dây chuyền sản xuất bột cao su
-
máy nhào cao su
-
Máy trộn cao su Banbury
-
máy ép lưu hóa cao su
-
Dây chuyền tấm cao su tái chế
-
Dây chuyền tái chế nhựa
-
máy làm bóng tennis
-
Máy mài cao su
-
Máy làm mát cao su hàng loạt
-
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su
-
Máy lịch cao su
-
Máy đùn trục vít đôi
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động hình tròn
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động
Kewords [ rubber process machine ] trận đấu 260 Các sản phẩm.
Máy trộn cao su XN55 XN75 XN110 Máy trộn cao su Kneader
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su 1200T Máy gia công cao su
| Vật liệu: | Thép đúc |
|---|---|
| Màu sắc: | xanh lam, xanh lục |
| Chiều rộng vành đai: | 800mm |
Máy trộn cao su CE 110L Máy móc Banbury Kneader
| Tổng công suất (L): | 110 lít |
|---|---|
| Vôn: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy làm mát cao su tự động hàng loạt 13,7Kw để sản xuất các sản phẩm cao su
| Kiểu: | máy làm mát hàng loạt |
|---|---|
| Vôn: | như khách hàng yêu cầu |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy làm mát cao su tự động 28,8Kw hàng loạt XPG800 Blue
| Kiểu: | máy làm mát hàng loạt |
|---|---|
| Vôn: | như khách hàng yêu cầu |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy làm mát cao su
| Kiểu: | máy làm mát hàng loạt |
|---|---|
| Điện áp: | như khách hàng yêu cầu |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy trộn cao su XK-560 Máy trộn cao su 90Kw Open Mill
| Đường kính cuộn (mm): | 560 mm |
|---|---|
| Chiều dài cuộn (mm): | 1500mm |
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
Máy mài cao su 45Kw 60 lưới Máy tái chế lốp cũ
| Kiểu: | máy xay cao su |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy hủy lốp cao su 55kw Dây chuyền sản xuất bột cao su LP-1200
| Vôn: | 415V, 50HZ, tùy chỉnh, theo yêu cầu |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | Một năm |
Máy chế biến cao su Máy sản xuất hàng loạt vật liệu nhỏ tự động Carbon Black
| Kiểu: | Máy cân định lượng hóa chất |
|---|---|
| Video hướng dẫn đi: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |

