Tất cả sản phẩm
-
Máy chế biến cao su
-
máy trộn cao su
-
Dây chuyền sản xuất bột cao su
-
máy nhào cao su
-
Máy trộn cao su Banbury
-
máy ép lưu hóa cao su
-
Dây chuyền tấm cao su tái chế
-
Dây chuyền tái chế nhựa
-
máy làm bóng tennis
-
Máy mài cao su
-
Máy làm mát cao su hàng loạt
-
Dây chuyền sản xuất băng tải cao su
-
Máy lịch cao su
-
Máy đùn trục vít đôi
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động hình tròn
-
Hệ thống cân vật liệu nhỏ tự động
Kewords [ rubber process machine ] trận đấu 260 Các sản phẩm.
Máy lưu hóa cao su 1 tấn mỗi giờ Máy lưu hóa cao su XKJ480
| Loại máy lốp: | Máy làm lốp khác |
|---|---|
| Vôn: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy cán cao su Dia 550mm AC 415V 50Hz 3 pha
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, hộp đựng |
| Chế độ làm mát: | NƯỚC LÀM MÁT |
Máy đệm cao su 3 cuộn Máy chế biến cao su dây chuyền vận chuyển dây chuyền sản xuất
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số, Động cơ, hộp đựng |
| Chế độ làm mát: | NƯỚC LÀM MÁT |
XKJ480 Máy lọc cao su Dòng tái tạo tấm cao su
| Loại máy lốp: | Máy làm lốp khác |
|---|---|
| Điện áp: | tùy chỉnh, tùy chỉnh |
| bảo hành: | 1 năm |
Dây chuyền sản xuất tái chế lốp máy mài cao su 100 lưới
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 1 năm |
Máy trộn hai cuộn 22 inch Máy nhào cao su 90Kw
| Đường kính cuộn (mm): | 560 mm |
|---|---|
| Tốc độ quay của cuộn trước (rpm): | 27,72 vòng / phút |
| Chiều dài cuộn (mm): | 1530mm |
XPG600 Batch Off Máy làm mát cao su Dây chuyền làm mát tấm cao su 600mm
| Kiểu: | máy làm mát hàng loạt |
|---|---|
| Vôn: | như khách hàng yêu cầu |
| Loại điều khiển: | Điện |
Máy trộn cao su phòng thí nghiệm 450mm Máy trộn cao su nhựa
| Đường kính cuộn (mm): | 450mm |
|---|---|
| Tốc độ quay của cuộn trước (rpm): | 24 - 26 vòng/phút |
| Chiều dài cuộn (mm): | 1200mm |
Máy băm cao su công nghiệp LP1200 400kg/H~3000kg/H
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra: | Cung cấp |
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
Máy luyện cao su 55KW XKJ450 Máy sản xuất tấm cao su
| Kiểu: | NHẬN |
|---|---|
| Báo cáo thử nghiệm máy móc: | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi: | PLC, Vòng bi, Hộp số, Động cơ |

